ราคา 5890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 106.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55566.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ลุมพินี วิวล์ พระแม่มารี - สาทร | Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

KK KK
0956985426
2016-10-03 17:57:04.0
เลขที่ประกาศ: 185446
รายละเอียดเพิ่มเติม
Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn 106sqm 2 bed 2 unit put together, 106 sqm , 2bed, 2bath, 3 floor 3 balcony Price 5.89MB Call 0956985426 LINE id : konkmink http://line.me/ti/p/VNApWAKfJLs Location : Soi Rong Mu, Thung Wat Don, Sathon, Bangkok Since 2004 Facilities at Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn include elevator, parking, 24-hours security, cctv, swimming pool, gym. 2 ยูนิตตีทะลุกัน พื้นที่ 106 ตรม. พร้อม2ที่จอดรถ 2ห้องนอน พร้อมตู้เสื้อผ้าบิ้วท์อินขนาดใหญ่ ห้องนั่งเล่น ห้องครัว ห้องกินข้าว 3ระเบียง วิวสระว่ายน้ำชั้น3 พร้อมเฟอร์ แอร์4ตัว ชุดรับแขก ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ โต๊ะกินข้าวขนาดใหญ่

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี วิวล์ พระแม่มารี - สาทร Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn
ลุมพินี วิวล์ พระแม่มารี - สาทร | Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี วิวล์ พระแม่มารี - สาทร | Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

คอนโด lumpini ville พระแม่มารี สาทร เฟอร์ครบ 106 ตร.ม.